Tạp chí đàn ông
Xin mời bạn tạo tài khoản miễn phí hoặc đăng nhập để xem tiếp nội dung
Please creat a new account or login to see more information
Tạp chí đàn ông
Xin mời bạn tạo tài khoản miễn phí hoặc đăng nhập để xem tiếp nội dung
Please creat a new account or login to see more information
Tạp chí đàn ông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tạp chí đàn ông

tâm sự buồn, tâm sự tình yêu, tâm sự thầm kín, tâm sự ngoại tình, tình dục, hạnh phúc gia đình

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posting users this month
No user
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Keywords
4
Latest topics
» Where to stay in Dalat: DuParc Dalat
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Tue Nov 24, 2015 3:06 pm

» Top 4-stars hotels in Da Lat city: La Spainette
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Shin Nguyễn Mon Nov 23, 2015 3:11 pm

» The beauty of Ninh Chu - Da Lat
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Fri Nov 20, 2015 12:05 pm

» Let’s come and see magic Table in Dalat
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Thu Nov 19, 2015 3:35 pm

» Hotel in Doc Let
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Wed Nov 18, 2015 4:38 pm

» the big weasel farm in Dalat
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Tue Nov 17, 2015 2:26 pm

» Famous Flower village for tourists
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Mon Nov 16, 2015 12:02 pm

» Contents of Dalat Flower Festival
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Sat Nov 14, 2015 12:10 pm

» Giong Festival in Highlands
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Fri Nov 13, 2015 12:43 pm

» Overview of Stream Genie Worship Ceremony in Highlands
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Thu Nov 12, 2015 11:55 am

» Sweet Valentine maritime domain
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Wed Nov 11, 2015 4:56 pm

» Dalat destinations: Pavilion on Water
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Shin Nguyễn Mon Nov 09, 2015 11:47 am

» History of Tran Le Xuan palace
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 4:12 pm

» Quan ho Bac Ninh
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 3:46 pm

» Beauty Ha Giang
Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 2:40 pm

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Tôi yêu em không vì chữ “trinh”

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Tôi yêu em không vì chữ “trinh” Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu em không vì chữ “trinh”   Tôi yêu em không vì chữ “trinh” EmptyThu Aug 13, 2015 3:48 pm

Em à! Mình đã quen nhau bao lâu rồi nhỉ! Có lẽ em sẽ nhớ rất kỹ từng ngày, từng phút, thậm chí có thể từng giây mà chúng ta ở bên nhau, cùng nhau tâm sự. Nhưng với anh, thật sự anh không nhớ được, đơn giản vì anh không cần thiết nhớ chuyện ấy, anh chỉ biết được yêu, quan tâm, lo lắng để em vui, hạnh phúc đã cảm thấy mình là dan ong rồi. Còn thời gian chỉ là nhân tố nhỏ trong những cuộc tình.
Thấm thoát chúng mình đã xa nhau lâu rồi thì phải, kể từ ngày rời xa em để tìm một công việc mới, anh mải lao theo tương lai, cuộc sống, để bỏ em một mình ở nơi chứa nhiều kỷ niệm. Anh biết, ở đó không có anh em rất vui và cuộc sống thường ngày không thay đổi. Em cũng biết đối với anh công việc luôn đặt lên hàng đầu, em luôn ủng hộ anh điều đó, không một lời than trách cho tình yêu lẽ ra như bao người khác. Em phải ở bên anh những lúc anh và em trải qua những vui buồn.
Thỉnh thoảng liên lạc, rất nhiều lần anh hứa về với em rồi lại thất hứa. Một lần thất hứa là một lần em tha thứ, tin tưởng để anh có thể an tâm tìm sự nghiệp đã chọn. Dần dần xa cách, tình cảm của anh đối với em nhạt dần. Em đã nghi ngờ anh ngoại tình.
Đến hôm nay, đây là lần đầu tiên anh cảm thấy rất vui và hạnh phúc khi nhìn thấy tin nhắn nói em nhớ anh và muốn thăm nơi anh đang ở. Anh muốn nhảy thật cao để có thể thực hiện cảm giác sung sướng, đây là lần đầu tiên em nói như thế sau bao nhiêu thời gian quen nhau. Vì khi nói câu đó, anh biết trong tim em đã có hình bóng của anh. Mặc dù khi yêu nhau chưa bao giờ em thốt lên lời đó.
Niềm vui mới bắt đầu, nỗi buồn đã tới. “Em là cô gái không tốt, em không giữ được mình khi đến với anh”. Nhói lòng lắm em biết không, đến khi trái tim em thuộc về anh, em vẫn luôn nghĩ cho anh. Thật sự anh không biết nên làm gì khi em nói câu đó. Cái đau từ con tim anh trỗi dậy. Không phải anh đau vì câu nói đó mà đau khi bấy lâu nay đã quá thờ ơ với một người âm thầm lo lắng và theo dõi từng bước tiến của mình. Điều đáng lẽ ra anh nên trân trọng và gìn giữ sớm hơn đó là tình yêu em dành cho anh.
Đến hôm nay, khi em nói lên câu nói ấy anh chợt bừng tỉnh và nhận ra nên quay lại từ nơi anh bắt đầu bỏ rơi em, bỏ rơi tình cảm của chính mình. Anh yêu em không phải vấn đề về con gái, mà yêu chính từ tình yêu và tâm hồn của em gửi trọn cho anh. Chữ trinh đối với anh chỉ là một hạt cát trong bầu trời vũ trụ của tình yêu mà chúng ta đang có. Nó không xứng đáng để sánh cùng tình cảm em dành cho anh. Nó không phải là tác nhân để anh yêu em và càng không phải là cái gì đó quan trọng để chúng ta hạnh phúc.
Giờ đây, nếu em đọc được những lời này, hãy cùng anh xây dựng một tương lai hạnh phúc từ tình yêu bỏ quên khoảng thời gian qua em nhé. Anh yêu em!
Theo truyen368
Xem thêm: chuyen tinh duc hay nhất
https://tapchidanong.123.st

Tôi yêu em không vì chữ “trinh”
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em...
» 9 địa điểm không thích hợp để 'yêu'
» Chồng đánh tôi vì những lí do không đâu...
» Không cho bạn trai làm "chuyện ấy" thì sẽ chia tay
» Mẹo hay giúp chữa trị xuất tinh sớm mà không cần thuốc