Tạp chí đàn ông
Xin mời bạn tạo tài khoản miễn phí hoặc đăng nhập để xem tiếp nội dung
Please creat a new account or login to see more information
Tạp chí đàn ông
Xin mời bạn tạo tài khoản miễn phí hoặc đăng nhập để xem tiếp nội dung
Please creat a new account or login to see more information
Tạp chí đàn ông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tạp chí đàn ông

tâm sự buồn, tâm sự tình yêu, tâm sự thầm kín, tâm sự ngoại tình, tình dục, hạnh phúc gia đình

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posting users this month
No user
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Keywords
4
Latest topics
» Where to stay in Dalat: DuParc Dalat
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Tue Nov 24, 2015 3:06 pm

» Top 4-stars hotels in Da Lat city: La Spainette
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Shin Nguyễn Mon Nov 23, 2015 3:11 pm

» The beauty of Ninh Chu - Da Lat
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Fri Nov 20, 2015 12:05 pm

» Let’s come and see magic Table in Dalat
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Thu Nov 19, 2015 3:35 pm

» Hotel in Doc Let
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Wed Nov 18, 2015 4:38 pm

» the big weasel farm in Dalat
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Tue Nov 17, 2015 2:26 pm

» Famous Flower village for tourists
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Mon Nov 16, 2015 12:02 pm

» Contents of Dalat Flower Festival
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Sat Nov 14, 2015 12:10 pm

» Giong Festival in Highlands
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Fri Nov 13, 2015 12:43 pm

» Overview of Stream Genie Worship Ceremony in Highlands
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Thu Nov 12, 2015 11:55 am

» Sweet Valentine maritime domain
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Wed Nov 11, 2015 4:56 pm

» Dalat destinations: Pavilion on Water
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Shin Nguyễn Mon Nov 09, 2015 11:47 am

» History of Tran Le Xuan palace
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 4:12 pm

» Quan ho Bac Ninh
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 3:46 pm

» Beauty Ha Giang
Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 2:40 pm

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình   Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình EmptyThu Aug 06, 2015 3:48 pm

Tôi là một phụ nữ đã ngoai 30 tuổi, đã chồng và 2 đứa con một trai một gái. Đáng lẽ, tôi sẽ cảm hạnh phúc vì có đủ cả con trai và gái, hai vợ chồng có công việc và nhà cửa ổn định. Thì tôi lại cảm thấy buồn với bao tam su gia dinh, cảm thấy tâm hồn mình chông chênh, mệt mỏi.
Tất cả cũng bởi chồng tôi là một người đàn ông vô tâm, lúc nào anh cũng chỉ chú ý đến công việc, anh thường xuyên đi công tác xa nhà và chẳng quan tâm gì đến mẹ con tôi. Tất cả những ngày lễ, ngày kỷ niệm của tôi và các con anh đều không hề nhớ. Hoặc anh có nhớ hay không thì tôi không biết nhưng cũng không có một lời chúc, một gói quà nào dành cho mẹ con tôi, cả cuộc điện thoại, hay một tin nhắn cũng không hề có. Tôi đã nhiều lần nhắc chồng, anh lại cuống cuồng xin lỗi do bận nhiều việc, lần sau anh sẽ nhớ, nhưng lần sau, rồi lần sau nữa tất cả vẫn lại đâu vào đó. Tôi có cảm giác anh chẳng còn yêu tôi nữa.
Tôi cũng đã quen và chẳng buồn trách móc chồng, ngày sinh nhật của tôi, của các con, ngày lễ, anh vẫn đi công tác. Tôi một mình ở nhà tự ru mình, ru con, tự an ủi mình bằng những ý nghĩ anh mải kiếm tiền lo cho mẹ con tôi.
Sẽ là như vậy, sẽ chẳng có chuyện gì nếu như người đồng nghiệp nam cùng phòng của tôi hơn tôi 2 tuổi không quan tâm đến tôi. Ngày sinh nhật của tôi, sáng mở mắt đã nhận được tin nhắn chúc mừng với những lời lẽ rất hóm hỉnh, buổi trưa anh mời tôi đi ăn và tặng một lọ nước hoa mà tôi rất thích. Tất cả những ngày lễ, anh đều nhớ để chúc mừng và đều có quà cho tôi. Trong khi chồng tôi thì chẳn bao giờ nhớ đến những điều đó.
Người đồng nghiệp làm tôi có cảm giác mình được quan tâm, được tôn trọng, yêu thương và chia sẻ rất nhiều. Anh làm cho tôi có cảm giác mình còn có giá trị trên cuộc đời này
Tôi chưa bao giờ có ý định phản bội chồng, nhưng chính sự thiếu quan tâm của chồng làm tôi cảm thấy chán nản, tôi cảm thấy mình không được yêu thương, tôn trọng. Còn người đồng nghiệp làm cho tôi có cảm giác ngược lại, tôi thấy trái tim mình loạn nhịp mỗi khi đối diện với anh, và nhiều lúc trong đầu óc tôi nghĩ đến chuyen tinh duc. Tôi lo sợ, đến một ngày sẽ không thể giữ nổi mình trước sự quan tâm của người đàn ông kia. Tôi phải làm gì bây giờ?

Xem thêm: nhung cau noi hay ve cuoc song
https://tapchidanong.123.st

Rung động trước tình cảm đồng nghiệp dành cho mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em vờ mình mạnh mẽ...
» Phẫn nộ trước clip bảo mẫu nhồi cơm 2 bé gái như nhồi vịt
» Chồng ơi em là kẻ ngoại tình...
» Tin vui cho những người xuất tinh sớm
» Xuất tinh trong bao lâu bị coi là yếu sinh lý