Tạp chí đàn ông
Xin mời bạn tạo tài khoản miễn phí hoặc đăng nhập để xem tiếp nội dung
Please creat a new account or login to see more information
Tạp chí đàn ông
Xin mời bạn tạo tài khoản miễn phí hoặc đăng nhập để xem tiếp nội dung
Please creat a new account or login to see more information
Tạp chí đàn ông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tạp chí đàn ông

tâm sự buồn, tâm sự tình yêu, tâm sự thầm kín, tâm sự ngoại tình, tình dục, hạnh phúc gia đình

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posting users this month
No user
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Keywords
4
Latest topics
» Where to stay in Dalat: DuParc Dalat
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Tue Nov 24, 2015 3:06 pm

» Top 4-stars hotels in Da Lat city: La Spainette
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Shin Nguyễn Mon Nov 23, 2015 3:11 pm

» The beauty of Ninh Chu - Da Lat
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Fri Nov 20, 2015 12:05 pm

» Let’s come and see magic Table in Dalat
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Thu Nov 19, 2015 3:35 pm

» Hotel in Doc Let
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Wed Nov 18, 2015 4:38 pm

» the big weasel farm in Dalat
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Tue Nov 17, 2015 2:26 pm

» Famous Flower village for tourists
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Mon Nov 16, 2015 12:02 pm

» Contents of Dalat Flower Festival
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Sat Nov 14, 2015 12:10 pm

» Giong Festival in Highlands
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Fri Nov 13, 2015 12:43 pm

» Overview of Stream Genie Worship Ceremony in Highlands
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Thu Nov 12, 2015 11:55 am

» Sweet Valentine maritime domain
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Wed Nov 11, 2015 4:56 pm

» Dalat destinations: Pavilion on Water
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Shin Nguyễn Mon Nov 09, 2015 11:47 am

» History of Tran Le Xuan palace
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 4:12 pm

» Quan ho Bac Ninh
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 3:46 pm

» Beauty Ha Giang
Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Emptyby Admin Sat Nov 07, 2015 2:40 pm

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em...

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em...   Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... EmptyThu Jul 16, 2015 11:18 am

Tôi và em quen rồi yêu hơn bốn năm, đủ để cả hai hiểu nhau hơn. Em là người con gái rất ngoan, biết suy nghĩ, lo lắng cho tôi và yêu tôi rất nhiều nữa. Tôi trong tay chẳng có gì, sự nghiệp dang dở, dẫu vậy em luôn bên cạnh động viên tôi. Trong khoảng thời gian đó chúng tôi có biết bao kỷ niệm đẹp. Những lúc khó khăn hai đứa chỉ có cơm rau và bát canh, cùng nhau rong chơi trên những nẻo đường, cùng làm những gì hai đứa thích, cùng bỡ ngỡ với tình yêu đầu, cùng nhau tamsu cuộc sống.
Yêu xa nên giữa chúng tôi có biết bao sóng gió, giận hờn. Lúc trước em còn bồng bột, đi chơi với người khác nhưng chưa đến mức nào. Em cũng kể tôi nghe và khóc, rồi tôi bỏ qua tất cả. Riêng tôi từ lúc quen em đến giờ chưa từng để ý người con gái khác, chưa từng đi riêng với ai cả. Tôi có thể tự hào vì mình là người chung tình.
Yêu xa nên chúng tôi tranh thủ từng chút thời gian để gặp nhau, có khi chỉ là một ngày. Đôi lúc em làm tôi buồn và giận vì em đi chơi với người khác,vì tôi nghi ngờ em ngoai tinh không chung thủy, vì em để người khác nắm tay, tôi chỉ muốn dừng lại nhưng trong thâm tâm vẫn yêu em lắm. Em lại chạy đến bên tôi, rồi mọi chuyện được giải quyết trong vòng tay của em.

Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em... Proxy?url=http%3A%2F%2Fhim.vn%2Fwp-content%2Fuploads%2F2015%2F07%2Fthieu_nu_nhat_610_55_13_0000001
Sự ghen tuông chỉ nghĩ đến cảm xúc bản thân đã vô tình trói buộc cô ấy

Yêu xa nên tôi luôn nghi ngờ em từ dạo đó. Tôi luôn lo lắng bị em lừa dối, cũng áp đặt em nhiều thứ nữa. Tôi cảm thấy mình chỉ biết ức hiếp và bắt nạt em, chưa hề nghĩ cho em nhiều như em đã nghĩ cho tôi. Tôi biết mình thật ích kỷ, chỉ muốn em là của riêng, thế giới của em chỉ có tôi. Nghĩ lại thật nực cười!
Yêu xa nên chúng tôi gọi điện, nhắn tin kể cho nhau nghe chuyện hàng ngày, không ngày nào không gọi, nó đã trở thành thói quen suốt bốn năm qua. Gần đây có lẽ do công việc nên thời gian em gọi cho tôi ít đi. Tôi lại không biết nghĩ cho em, chỉ biết trách móc và chọn cách giải quyết im lặng để em nhớ tôi nhiều hơn. Em gọi điện và tôi chẳng thèm bắt máy. Chỉ ba ngày sau em trở thành con người khác. Giờ em nói không muốn yêu, không muốn gặp tôi nữa, chỉ muốn ở một mình một thời gian.
Tôi đã hiểu ra mình bỏ mặc em quá nhiều trong thời gian dài. Tôi đã đến bên em, nói rất nhiều nhưng em vẫn quyết giữ ý định đó. Em bảo tôi rằng không cần ai nữa. Có lẽ tôi làm em quá mệt mỏi chăng? Tôi đã gặng hỏi em có chuyện gì nhưng em vẫn bảo không có gì cả. Thực sự tôi cũng không thể tin được sao em lại thay đổi như vậy. Tôi hiểu rõ tình cảm em dành cho mình lớn như thế nào. Giờ ngay cả nói chuyện với tôi em cũng không muốn nữa dù tôi vẫn cảm nhận được tình cảm em dành cho tôi. Không có em tôi không làm được gì cả. Giờ tôi mới nhận ra mình là thằng danong thật ngu ngốc và ích kỷ. Em bảo cho em thời gian để nghỉ ngơi nhưng tôi không làm được, điều đó rất khó đối với tôi. Tôi cần lắm một lời khuyên.
Nam
Xem thêm: những câu nói hay về cuộc sống
https://tapchidanong.123.st

Thằng hèn như anh không đáng để yêu đâu em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kể về em, một con bồ đáng thương
» Tôi yêu em không vì chữ “trinh”
» 9 địa điểm không thích hợp để 'yêu'
» Chồng đánh tôi vì những lí do không đâu...
» Không cho bạn trai làm "chuyện ấy" thì sẽ chia tay